Canjin membrane na FPC yana nufin cewa zane-zane da da'irori na sauya ana yin su akan laminate mai sassauƙan jan ƙarfe na gama gari.
FPC membrane sauya suna halin da dace kayan, barga tsari, low juriya, da kuma wasu sassa a cikin da'irar za a iya kai tsaye welded a bayan FPC membrane canji.FPC membrane yana sauyawa gabaɗaya suna amfani da jagororin ƙarfe azaman lambobi masu sarrafa labyrinth, don haka suna da mafi kyawu.
Amfani:Matsakaicin mafi ƙarancin nisa na waya zai iya zama 0.5MM, ƙimar juriya tayi ƙasa sosai, kuma ana iya walda ƙananan abubuwa kamar LED, resistors, da fiber na gani.Ayyukan abin dogara ne kuma rayuwa tana da tsawo.Adadin gazawar shine 99.8%.Yana da mara nauyi na azurfa manna tushen m membrane canji.Za a iya tafiya hannu da hannu.
Rashin hasara:Farashin FPC yana da ɗan girma, kuma farashin ya dogara ne akan mafi tsayi kuma mafi faɗin yanki.Sabili da haka, wajibi ne don rage tsayi da siffar da ba daidai ba na gubar kamar yadda zai yiwu a cikin zane don kauce wa sharar da ba dole ba kuma ƙara yawan farashin da ba dole ba.
Shawarwari:Masu amfani waɗanda ke buƙatar haɗa LEDs, resistors, fibers na gani da ingantattun abubuwan da suka dace yakamata su zaɓi maɓallan FPC membrane.
Kalmomi masu alaƙa da samfur:Maɓallin membrane, Maɓallin membrane, Allon madannai na membrane, Allon madannai na FPC, Maɓallin PCB, Maɓallin maɓallin lantarki,
Toy membrane canza, capacitive touch canji, membrane iko canji, likita kewaye lantarki takardar, mai hana ruwa membrane canji,
LGF luminous membrane canji, LED membrane keyboard, madannai layin sauya, madannai mai hana ruwa, madannai madannai, maɓallin canzawa mai bakin ciki.Mai sarrafa membrane canza
Membrane canza sigogi | ||
Kaddarorin lantarki | Wutar lantarki mai aiki:≤50V (DC) | Aiki na yanzu: ≤100mA |
Juriyar lamba: 0.5 ~ 10Ω | Juriya na Insulation: ≥100MΩ (100V/DC) | |
Juriya matsa lamba: 2kV (DC) | Lokacin dawowa: ≤6ms | |
Juriyar madauki: 50 Ω, 150 Ω, 350 Ω, ko ƙaddara bisa ga buƙatun mai amfani. | Insulation tawada jure irin ƙarfin lantarki: 100V/DC | |
inji Propertiesti | Rayuwar sabis na dogaro:>Sau miliyan ɗaya | Matsar da rufewa: 0.1 ~ 0.4mm (nau'in tactile) 0.4 ~ 1.0mm (nau'in tactile) |
Ƙarfin aiki: 15 ~ 750g | Hijira na conductive azurfa manna: a 55 ℃, zazzabi 90%, bayan 56 hours, shi ne 10m Ω / 50VDC tsakanin biyu wayoyi. | |
Babu oxidation da ƙazanta a kan layin manna na azurfa | Layin layi na manna na azurfa ya fi ko daidai da 0.3mm, mafi ƙarancin tazara shine 0.3mm, madaidaicin layin layin bai wuce 1/3 ba, kuma tazarar layin bai wuce 1/4 ba. | |
Daidaitaccen tazarar fil 2.54 2.50 1.27 1.25mm | Juriya na lankwasawa na layin da ke fita shine sau 80 tare da d = 10 mm sandar karfe. | |
Yanayin muhalli | Yanayin aiki: -20℃~+70℃ | Adana zafin jiki: - 40 ℃ ~ + 85 ℃, 95% ± 5% |
Matsin yanayi: 86 ~ 106KPa | ||
Fihirisar bugawa | Matsakaicin girman bugu shine ± 0.10 mm, layin gefen fa'ida bai bayyana ba, kuma kuskuren saƙa shine ± 0.1 mm | Bambancin chromatic shine ± 0.11mm / 100mm, kuma layin manna azurfa gaba ɗaya an rufe shi da tawada mai rufewa. |
Babu tawada warwatse, babu cikakken rubutun hannu | Bambancin launi bai wuce matakan biyu ba | |
Ba za a sami kwasfa ko fenti ba | Tagar da ke bayyana za ta kasance mai tsabta da tsabta, tare da launi iri ɗaya, ba tare da tarkace, ramuka da ƙazanta ba. |