• head_banner_01

Rubber membrane canza

Rubber membrane canza

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Rubber membrane canza

Ana amfani da maɓalli na membrane na roba yawanci a cikin kayan ofis, kayan aikin hannu, kayan masana'antu, kayan aikin gida, da roba za a iya sanya su cikin tasiri daban-daban na nau'ikan uku don sanya samfuran canza membrane su zama cikakkun kayan ado da aiki da jan hankali idanu.

Manna Azurfa, Carbon manna, FPC, Kamar yadda kewaye Layer, PCB za a iya harhada tare da LED, EL backlight, LGF, Metal Dome da sauran na'urorin haɗi, da kuma shi za a iya sanya a cikin wani ruwa mai hana ruwa da kuma ƙura.

Rubber membrane switch (3)

Gabatarwar samfurin canjin Membrane:

Membrane sauya tsarin aiki ne wanda ke haɗa ayyuka masu mahimmanci, yana nuna abubuwa da sassan kayan aiki.Ya ƙunshi sassa hudu: panel, babba kewaye, keɓe Layer da ƙananan kewaye.Lokacin da aka danna maɓallin membrane, lambar sadarwar da'irar ta sama tana raguwa zuwa ƙasa kuma tana tuntuɓar allon ƙananan kewaye.Bayan an saki yatsa, tuntuɓar da'ira ta sama ta koma baya, an katse da'irar, kuma kewayawa tana haifar da siginar.Maɓallin membrane yana da tsari mai tsauri, kyakkyawan bayyanar da kyakkyawan iska.

Yana da halaye na tabbatar da danshi da tsawon rayuwar sabis.Ana amfani da shi sosai a cikin hanyoyin sadarwa na lantarki, kayan auna lantarki, sarrafa masana'antu, kayan aikin likita, masana'antar kera motoci, kayan wasan yara masu hankali, kayan aikin gida da sauran fannoni.

Gabatarwa ta asali

Canjin Membrane, wanda kuma aka sani da maɓallin taɓawa mai haske, yana ɗaukar tsarin haɗe-haɗe-haɗe-haɗe-haɗe-haɗe.Haɗin kai ne na gani, injina, da na lantarki wanda ke rufe maɓalli, bangarori, alamomi, nunin alamomi da gaskets tare.Sabbin abubuwan lantarki sune manyan canje-canje ga bayyanar da tsarin samfuran lantarki.Za su iya maye gurbin maɓallan abubuwan da suka dace na gargajiya da kuma aiwatar da ayyukan tsarin aiki cikin aminci.

Maɓalli na Membrane suna da fa'idodi na mai hana ruwa mai kyau, ƙurar ƙura, mai-hujja, lalatawar iskar gas mai cutarwa, barga da ingantaccen aiki, nauyi mai sauƙi, ƙaramin girman, tsawon rayuwa, taro mai sauƙi, panel za a iya wanke ba tare da lalata haruffa ba, launuka masu kyau, kyakkyawa da karimci. .Yi amfani da maɓalli don sanya samfuran ku su zama mafi halayyar lokuta.Babban nau'ikan musanya membrane The membrane canza panel yana dogara ne akan allon da'ira bugu mai tsauri ko sassauƙa, sanye take da maɓallan jin hannu ko mara hannu, sannan an shafe shi da filastik (polycarbonate PC, polyester PET) kuma an buga shi da kayan ado masu launi. alamu.Da dai sauransu.) Abubuwan da aka haɗa na lantarki tare da haɗin haɗin aikin sauyawa da aikin ado wanda ya ƙunshi bangarori na fina-finai na bakin ciki wani sabon nau'i ne na ƙirar tattaunawa na mutum-inji.Ana iya waldawa ko toshe haɗin haɗin da ke tsakanin kewayawa da injin gabaɗaya.

Kalmomi masu alaƙa da samfur: Maɓallin membrane, Maɓallin membrane, Maɓallin membrane, Allon madannai na FPC, Allon madannai na PCB, Maɓallin maɓallin lantarki,

Toy membrane canza, capacitive touch canji, membrane iko canji, likita kewaye lantarki takardar, mai hana ruwa membrane canji,

LGF luminous membrane canji, LED membrane keyboard, madannai layin sauya, madannai mai hana ruwa, madannai madannai, maɓallin canzawa mai bakin ciki.Mai sarrafa membrane canza

Ma'auni masu alaƙa

Membrane canza sigogi
Kaddarorin lantarki Wutar lantarki mai aiki:≤50V (DC) Aiki na yanzu: ≤100mA
Juriyar lamba: 0.5 ~ 10Ω Juriya na Insulation: ≥100MΩ (100V/DC)
Juriya matsa lamba: 2kV (DC) Lokacin dawowa: ≤6ms
Juriyar madauki: 50 Ω, 150 Ω, 350 Ω, ko ƙaddara bisa ga buƙatun mai amfani. Insulation tawada jure irin ƙarfin lantarki: 100V/DC
inji Propertiesti Rayuwar sabis na dogaro:>Sau miliyan ɗaya Matsar da rufewa: 0.1 ~ 0.4mm (nau'in tactile) 0.4 ~ 1.0mm (nau'in tactile)
Ƙarfin aiki: 15 ~ 750g Hijira na conductive azurfa manna: a 55 ℃, zazzabi 90%, bayan 56 hours, shi ne 10m Ω / 50VDC tsakanin biyu wayoyi.
Babu oxidation da ƙazanta a kan layin manna na azurfa Layin layi na manna na azurfa ya fi ko daidai da 0.3mm, mafi ƙarancin tazara shine 0.3mm, madaidaicin layin layin bai wuce 1/3 ba, kuma tazarar layin bai wuce 1/4 ba.
Daidaitaccen tazarar fil 2.54 2.50 1.27 1.25mm Juriya na lankwasawa na layin da ke fita shine sau 80 tare da d = 10 mm sandar karfe.
Yanayin muhalli Yanayin aiki: -20℃~+70℃ Adana zafin jiki: - 40 ℃ ~ + 85 ℃, 95% ± 5%
Matsin yanayi: 86 ~ 106KPa
Fihirisar bugawa Matsakaicin girman bugu shine ± 0.10 mm, layin gefen fa'ida bai bayyana ba, kuma kuskuren saƙa shine ± 0.1 mm Bambancin chromatic shine ± 0.11mm / 100mm, kuma layin manna azurfa gaba ɗaya an rufe shi da tawada mai rufewa.
Babu tawada warwatse, babu cikakken rubutun hannu Bambancin launi bai wuce matakan biyu ba
Ba za a sami kwasfa ko fenti ba Tagar da ke bayyana za ta kasance mai tsabta da tsabta, tare da launi iri ɗaya, ba tare da tarkace, ramuka da ƙazanta ba.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana