Maɓallin madannai mai sassaucin ra'ayi wani nau'i ne na maɓalli na membrane.Ana kiran irin wannan nau'in maballin maɓalli na membrane mai sassauƙa saboda abin rufe fuska, keɓewa Layer, da kewayen da'ira duk sun ƙunshi fina-finai na software da kaddarorin daban-daban.
Wurin kewayawa na madannai mai sassauƙa na membrane yana amfani da fim ɗin polyester (PET) tare da kyawawan kaddarorin lantarki azaman mai ɗaukar ƙirar kewayawa.Saboda tasirin abubuwan da ke cikin fim ɗin polyester, maballin fim ɗin yana da haɓaka mai kyau, juriya mai zafi, juriya mai ƙarfi da haɓaka mai ƙarfi.Zane-zanen da'irar sauyawa, gami da haɗin mai sauyawa da wayoyi masu gubar sa, ana buga su tare da ƙaramin juriya, fenti mai sarrafawa wanda ke warkarwa a ƙarƙashin yanayin ƙarancin zafi.Sabili da haka, abun da ke ciki na maɓalli na membrane gaba ɗaya yana da wani nau'i na sassaucin ra'ayi, wanda ba kawai dace da amfani a jikin lebur ba, amma kuma ana iya daidaita shi tare da mai lankwasa.Wayar jagorar madannai mai sassauƙa ta membrane tana haɗe tare da jikin mai sauya kanta.Lokacin yin haɗin haɗin ƙungiyar, an tattara shi a wani wuri na membrane kuma an shimfiɗa shi a waje bisa ga matsayi da aka tsara da kuma daidaitattun layin layi na zane a matsayin mai laushi , Ƙaƙwalwar lanƙwasa da aka rufe da waya mai gubar an haɗa shi zuwa baya. kewaye da dukan inji.
1. Maɓallin layin shine ainihin maɓallin membrane tare da cire panel.A wasu takamaiman lokatai, ko wasu masu amfani waɗanda suka riga suna da panel mai nuna alama, ba sa buƙatar cikakken canjin membrane, amma kawai maɓallin layin ƙasa..
2. Za a iya raba da'ira mai gefe biyu.Ana buga nau'i ɗaya tare da wayoyi a bangarorin biyu.An buɗe ƙaramin rami mai kusan 0.5mm a ƙarshen haɗin waya, kuma ana zuba kayan aiki a cikin wannan rami don yin fuskar gaba.An haɗa shi tare da juyawa na baya don cimma aikin da ake bukata;dayan tsarin kuma shi ne cewa da'irar da aka buga ta gaba tana cikin alkiblar X axis, ta baya kuma tana kan axis Y, kuma da'irar biyu ba su da alaka da juna.Ana amfani da wannan nau'in da'irar galibi don littattafan e-books ko wasu kayan lantarki.Irin waɗannan samfuran tare da aikin ji.
Don da'irori na monolithic tare da gadoji, lokacin da aka ketare nau'ikan da'irori biyu, ya kamata a buga tawada mai hana UV a allo a tsakanin su.Wannan shirin zai kara yawan bugu na allo kuma farashin kuma zai karu.Mai zane ya kamata yayi ƙoƙari ya guje wa ƙetare layin lokacin sake zayyana da'irar.